Lời cảm ơn đến đơn vị tài trợ Công ty cổ phần Cảng quốc tế Việt - Lào
Trong không khí chung vui cùng hội thi “Sinh viên với việc rèn luyện kỹ năng nghề nghiệp” của khoa Tài chính - Ngân hàng, trường Kinh tế, trường Đại học Vinh. Các giảng viên, các bạn sinh viên khoa Tài chính - Ngân hàng cũng như các thành viên trong câu lạc bộ FIC xin gửi lời cảm ơn chân thành đến đơn vị tài trợ là Công ty cổ phần Cảng quốc tế Việt - Lào đã hợp tác tài trợ cho chương trình “Sinh viên với việc rèn luyện kỹ năng nghề nghiệp” năm 2022.
Công ty CP Cảng quốc tế Lào- Việt được thành lập ngày 26/12/1992, thực hiện quản lý, khai thác hai khu cảng chính là Cảng Vũng Áng và Cảng Xuân Hải có vị trí địa lý vô cùng thuận lợi, là cảng biển nước sâu mang tầm vóc một trong những cảng biển lớn nhất khu vực miền Trung Việt Nam, đã đóng vai trò phát triển kinh tế khu vực, tạo công ăn việc làm cho hàng trăm lao động trong và ngoài tỉnh Hà Tĩnh.
Cảng Vũng Áng hiện là một khâu quan trọng trong chuỗi dịch vụ Logistics của Miền Trung Việt Nam và Hành lang Kinh tế Đông Tây, có vai trò quan trọng như một cửa ngõ chính ra biển Đông cho cả khu vực.
Một lần nữa, chúng tôi xin được gửi lời cảm ơn tới đơn vị tài trợ cho chương trình và xin chúc Quý công ty ngày càng phát triển và thành công trong tương lai. Chúng tôi mong muốn, quan hệ giữa Quý Công ty và khoa Tài chính – Ngân hàng ngày càng phát triển bền vững trên cơ sở hai bên cùng có lợi.
Chúng tôi cũng tin tưởng và hy vọng rằng trong thời gian tới tiếp tục nhận được sự quan tâm, giúp đỡ và hợp tác nhiều hơn nữa từ phía Quý công ty.
- Thông báo tổ chức hội thảoThông báo13/07/2024
- Sinh viên Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh tham dự Vòng chung khảo “Giải thưởng sinh viên nghiên cứu khoa học năm 2023”Tin tức - Sự kiện31/05/2024
- Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh tổ chức thành công Báo cáo chuyên đề “Hoạt động cảng biển Việt Nam và phát triển ngành dịch vụ Logistics, quản lý chuỗi cung ứng toàn cầu”Tin tức - Sự kiện26/05/2024
- Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh tổ chức hoạt động tư vấn tuyển sinh và định hướng nghề nghiệp tại trường THPT Lê Viết ThuậtTin tức - Sự kiện15/05/2024
- Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh tổ chức Hội thi “Sinh viên với việc rèn luyện kỹ năng nghề nghiệp năm học 2023-2024”Tin tức - Sự kiện11/05/2024
- Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh tham quan và làm việc tại Công ty Cổ phần chứng khoán Mirae Asset - Chi nhánh Thăng LongTin tức - Sự kiện06/05/2024
- Sôi nổi hoạt động tư vấn tuyển sinh và định hướng nghề nghiệp tại Trường THPT Nghi Lộc 3Tin tức - Sự kiện02/05/2024
- Trường Kinh tế - Trường Đại học Vinh hợp tác với công ty K-JOBS (Hàn Quốc) về công tác đào tạo và tuyển dụngTin tức - Sự kiện02/05/2024